top of page
  • Þórshamar

Óhefðbundin vika í Þórshamri/Unconventional week at Þórshamar

(English Below)


Þessa viku fáum við gestaþjálfara frá Karatefélagi Breiðbliks, sensei Vilhjálm Þór. Þessar æfingar fara ekki fram á hefbundnum tíma. Fyrsta æfingin verður á miðvikudaginn (7. júlí) frá 19:30 - 20:30 og seinni á föstudaginn (9.júlí) frá 19:30 - 20:30. Öllum eldri en 13 ára er velkomið að mæta. Við hvetjum því þá sem hafa verið að mæta á þriðjudögum og fimmtudögum frá 18:30 - 19:30 til þess að mæta á æfingar hjá Villa. Fjölmennum á æfingar og kynnist þjálfurum úr systrafélögum okkar!!

Á þriðjudaginn (6. júlí) og fimmtudaginn (8. júlí) frá 18:30 - 19:30 verður sensei Jón Ingi með kumite æfingu. Athugið að æfingarnar eru fyrst og fremst hugsaðar fyrir þá sem hafa verið að keppa í kumite.


Athugið að þessi vika er seinasta vikan fyrir sumarfrí, æfingar hefjast aftur 3. ágúst.


Bestu kveðjur,

Þjálfarar Þórshamars


-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Unconventional week at Þórshamar


This week we get a guest coach from Karatefélag Breiðblik, sensei Vilhjálmur Þór. These practices do not take place at the usual time. The first practice will be on Wednesday (July 7) from 19:30 - 20:30 and the second on Friday (July 9) from 19:30 - 20:30. Everyone over the age of 13 is welcome to attend. We therefore encourage those who have been attending on Tuesdays and Thursdays from 18:30 - 19:30 to attend practices that Villi is teaching!!


On Tuesday (July 6) and Thursday (July 8) from 18:30 - 19:30 sensei Jón Ingi will have a kumite practice. Note that the practices are primarily intended for those who have been competing in kumite.


Please note that this week is the last week before the summer holidays, practices start again on August 3rd.


Best regards,

Þórshamar instructors

13 views0 comments

Recent Posts

See All

Aðalfundur haldinn 4. mars kl. 20

Aðalfundur Þórshamars verður haldinn í húsnæði félagsins mánudaginn 4. mars 2024 kl. 20. Á dagskrá eru hefðbundin aðalfundarstörf. Stjórn félagsins hvetur félagsmenn til að mæta og taka virkan þátt í

Comments


bottom of page