top of page
  • Þórshamar

Aðalfundur 20. febrúar 2022 kl. 20

Updated: Apr 8, 2023


Aðalfundur Þórshamars verður haldinn mánudaginn 20. febrúar 2022 kl. 20:00 í húsnæði félagsins að Brautarholti (English below). Fundurinn er opinn öllu félagsfólki í Þórshamri (iðkendum og foreldrum iðkenda) og eru félagar sérstaklega hvattir til að mæta og sýna samstöðu. Á dagskrá eru hefðbundin aðalfundarstörf samkvæmt lögum félagsins, sem nálgast má hér: https://www.thorshamarkarate.com/loeg-felagsins. Fundurinn fer fram á íslensku. Tillögur að lagabreytingum þurfa að berast stjórn félagsins á netfangið: thorshamar@thorshamar.is að minnst kosti viku fyrir aðalfund. Baráttukveðjur Stjórn, starfsmenn og þjálfarar Karatefélagsins Þórshamars. _____________________________________________________ Þórshamar's Annual General Meeting Þórshamar's annual general meeting will be held on Monday 20th February 2022 at 20:00 in the club's premises at Brautarholt. The meeting is open to all members of Þórshamri (practitioners and parents of practitioners) and members are especially encouraged to attend and show solidarity. The agenda includes traditional annual general meeting activities in accordance with company law which can be found here: https://www.thorshamarkarate.com/loeg-felagsins. The meeting will be held in Icelandic. Proposals for amendments to the law must be sent to the company's board at the e-mail address: thorshamar@thorshamar.is at least one week before the annual general meeting. Best regards, Board, staff and coaches of the Karatefélag Þórshamar.
29 views0 comments

Recent Posts

See All

Aðalfundur haldinn 4. mars kl. 20

Aðalfundur Þórshamars verður haldinn í húsnæði félagsins mánudaginn 4. mars 2024 kl. 20. Á dagskrá eru hefðbundin aðalfundarstörf. Stjórn félagsins hvetur félagsmenn til að mæta og taka virkan þátt í

Comments


bottom of page