top of page
  • Þórshamar

Góður árangur á RIG-mótinu

Karatefélagið Þórshamar er stolt af þeim iðkendum félagsins sem kepptu fyrir hönd félagsins á Reykjavík International Games-mótinu í Laugardalshöll í dag. Hildur hlaut 2. sæti í kata og 3. sæti í kumite, Tómas 3. sæti junior í kumite og senior í kata, Kristján Ingi 2. sæti í kata, Sunny 3. sæti í kata og 2. sæti í kumite Hannes 2. sæti í kumite og Fanney 2. sæti junior í kata. Félagið óskar þeim hjartanlega til hamingju með þennan glæsilega árangur.29 views0 comments

Recent Posts

See All

Aðalfundur haldinn 4. mars kl. 20

Aðalfundur Þórshamars verður haldinn í húsnæði félagsins mánudaginn 4. mars 2024 kl. 20. Á dagskrá eru hefðbundin aðalfundarstörf. Stjórn félagsins hvetur félagsmenn til að mæta og taka virkan þátt í

Коментари


bottom of page