top of page
  • Þórshamar

Gráðun í desember og fleiri fréttir

Gráðun / Beltapróf (English below)

Gráðun fyrir alla iðkendur í A. flokki verður föstudaginn, 9. desember frá kl. 17:40 til 19:30. Boðið verður upp á pizzu að gráðuninni lokinni. Allir sem hafa mætt vel yfir önnina fara í gráðun nema að Sensei Villi taki annað fram. Gráðun fyrir iðkendur í Meistaraflokki verður laugardaginn, 10. desember frá 9:40 til 11:30. Boðið verður upp á léttar veitingar að gráðuninni lokinni. Allir sem hafa mætt vel yfir önnina fara í gráðun nema að Sensei Villi taki annað fram. Listi yfir þá sem fara í gráðun í Fullorðinsflokki, B. flokki og C. flokki og hvenær þeir eiga að mæta: HÉR Dagskrá fyrir Fullorðinsflokk, B. flokk og C. flokk: HÉR Þeir sem komast ekki í sína gráðun skulu skrá sig í sjúkragráðun: HÉR Gott að vita: Til þess að fá að taka gráðun þarf iðkandi að hafa mætt reglulega yfir önnina og greitt fyrir önnina/árið. Beltaprófið kostar 2000 kr og í því er innifalið belti og gráðunarbók (fyrir þá sem eru að taka rautt belti). Hægt er að ganga frá greiðslu í afgreiðslunni eða í gegnum Sportabler. Ef einhverjar spurningar vakna varðandi gráðun getið þið sent tölvupóst á thorshamar@thorshamar.is Tarzan Mánudaginn, 12. desember verður boðið upp á Tarzan leik fyrir alla barnaflokka: Tarzan fyrir C. flokk frá 16:00 - 16:50. Tarzan fyrir B. flokk frá 17:00 - 17:50. Tarzan fyrir A. flokk frá 18:00 - 18:50. Síðasta æfingavikan í Þórshamri er 5. - 9. desmber. Engar æfingar eru eftir beltapróf. WTKO sumarbúðir '23 WTKO sumarbúðir verða haldnar í Suður Queensferry í Edinborg 27. til 30. júlí. Æfingabúðirnar eru hugsaðar fyrir iðkendur Meistaraflokks. Opnað verður fyrir skráningar síðar. __________________________________________

Graduation / Belt test Grading for all practitioners in category A will be on Friday, 9th of December from 17:40 to 19:30. Pizza will be served after the grading has finished. Everyone who has good attendance during the semester goes to the grading, unless Sensei Villi says otherwise. Grading for Master Class practitioners will be Saturday, 10th of December from 9:40 to 11:30. Light refreshments will be served after the graduation. Everyone who has good attendance during the semester goes to the grading, unless Sensei Villi says otherwise. List of those taking the grading in Adult category, B category and C category and when they should attend: HERE Time table for Adult category, B category and C category: HERE Those who cannot attend should register for the make-up grading: HERE Good to know: In order to be able to take the grading, a practitioner must have attended regularly during the semester and paid for the semester/year. The belt test costs ISK 2000 and it includes a belt and a grading book (for those who are taking a red belt). Payment can be completed at the counter or via Sportabler. If you have any questions regarding the grading, you can send an email to thorshamar@thorshamar.is Tarzan On Monday, 12th of December, we will play Tarzan for all children's groups: Tarzan for C. category from 16:00 - 16:50. Tarzan for B. category from 17:00 - 17:50. Tarzan for A. class from 18:00 - 18:50. The last training week in Þórshamar is December 5 - 9. There are no practices after the belt test. WTKO Summer Camp '23 WTKO summer camp will be held in South Queensferry í Edinburgh, 27th-30th of July. The bootcamp are intended for practitioners of the Master Class. Registrations will be opened at a later date.


101 views0 comments

Recent Posts

See All

Aðalfundur haldinn 4. mars kl. 20

Aðalfundur Þórshamars verður haldinn í húsnæði félagsins mánudaginn 4. mars 2024 kl. 20. Á dagskrá eru hefðbundin aðalfundarstörf. Stjórn félagsins hvetur félagsmenn til að mæta og taka virkan þátt í

תגובות


bottom of page