top of page
 • Þórshamar

Gráðun meistaraflokks / Grading of the champion class

Updated: Nov 25, 2021

Grading / Belt test Gráðun fyrir iðkendur í meistaraflokki sem eru að fara að taka fjólublátt belti (4. kyu) og brúnt belti (3.-1. kyu) verður haldin 29. nóvember í Þórshamri. Beltaprófið kostar 2000 kr. Hægt er að ganga frá greiðslu í afgreiðslunni eða í gegnum Sportabler. Dagskrá: Gráðun undir fjólublátt belti (4. kyu) og brúnt belti (3. kyu). Mæting 17:10, gráðun hefst 17:30.

 • Are Brand

 • Kamil Biegel

 • Paul Schröter

 • James Dannyell Maddison

 • Hannes Þór Þórhallson

Gráðun undir brúnt belti (2.-1. kyu). Mæting 18:40, gráðun hefst 19:00.

 • Elias Burgos

 • Ingibjörn Natan Guðmundsson

 • Sveinn Sigurður Kjartansson

 • Fanney Andradóttir

 • Marteinn Edward Lucas

 • Thomas Andrason Burgher

 • Eiríkur Hjartarson

Áhorfendur eru leyfðir í salnum með grímu. Beltaprófinu verður ekki streymt í þetta sinn. Ef iðkandi kemst ekki í beltaprófið skal sá hinn sami skrá sig í sjúkrapróf sem haldið verður í janúar. Skrá sig.


Grading / Belt test

Grading for practitioners in champion class who are going to take a purple belt (4. kyu) or brown belt (3.-1. kyu) will be held on November 29th at Þórshamar. The belt test costs 2000 ISK. Payment can be made at the front desk or through Sportabler.

Schedule: Grading for purple belt (4. kyu) and brown belt (3. kyu). Attendance at 17:10, grading at 18:40.

 • Are Brand

 • Kamil Biegel

 • Paul Schröter

 • James Dannyell Maddison

 • Hannes Þór Þórhallson

Grading for brown (2.-1. kyu). Attendance at 18:40, grading at 19:00.

 • Elias Burgos

 • Ingibjörn Natan Guðmundsson

 • Davíð Smith Hjálmtýsson

 • Fanney Andradóttir

 • Marteinn Edward Lucas

 • Thomas Andrason Burgher

 • Eiríkur Hjartarson

Audiences are allowed in the dojo with a mask. The belt test will not be streamed this time. If a practitioner can not make it the person must register for a makeup grading which will be held in January. Register.


37 views0 comments

Recent Posts

See All

Aðalfundur haldinn 4. mars kl. 20

Aðalfundur Þórshamars verður haldinn í húsnæði félagsins mánudaginn 4. mars 2024 kl. 20. Á dagskrá eru hefðbundin aðalfundarstörf. Stjórn félagsins hvetur félagsmenn til að mæta og taka virkan þátt í

Comments


bottom of page