top of page
  • Þórshamar

Hefjum Zoom æfingar á ný

(English Below) Kæru iðkendur,

Við erum búin að setja upp æfingaplan fyrir alla flokka næstu tvær vikur (til og með 14. apríl). Á þessu tímabili verða engar æfingar í sal/húsnæði félagsins. Zoom linkur á allar æfingar Meeting ID: 354 551 4003 Password: karate Hér má nálgast upplýsingarnar:

Miðvikudaginn, 7.apríl frá 17:30-18:30 verður Jonni með Zoom æfingu fyrir unglinga og fullorðinsflokka (meistaraflokkur þar með talinn). Föstudaginn, 9. apríl frá 17:30-18:30 verður Sæmundur með Zoom æfingu fyrir unglinga og fullorðinsflokka (meistaraflokkur þar með talinn). Laugardaginn, 10. apríl frá 10 - 10:50 verður Ólöf Soffía með æfingu fyrir 4.-6. flokk. Laugardaginn, 10. apríl frá 11-11:50 verður Jóna Gréta með æfingu fyrir 1.-3. flokk. Mánudaginn, 12. apríl, 17:30-18:30 verður Edda með Zoom æfingu fyrir unglinga og fullorðinsflokka (meistaraflokkur þar með talinn). Miðvikudaginn, 14. apríl frá 17:30-18:30 verður Jonni með Zoom æfingu fyrir unglinga og fullorðinsflokka (meistaraflokkur þar með talinn). Við hvetjum iðkendur til að nýta sér þær æfingar sem standa til boða á Youtube rás okkar. Einnig verða þjálfarar Þórshamars duglegir að setja inn myndbönd á hópinn okkar á Facebook. Facebook hópurinn, Karatefélagið Þórshamar - Thorshamar Karate Club.

Takk fyrir skilninginn, ÁFRAM ÞÓRSHAMAR!!


Bestu kveðjur,

Þjálfarar Þórshamars

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------


Dear Þórshamar members,

We have set up a training plan for all groups for the next two weeks (until April 14th). During this time period, there will be no in-person training at Þórshamar. Zoom link for every practice Meeting ID: 354 551 4003 Password: karate Here is the information: On Wednesday, April 7 from 17: 30-18: 30, Jonni will have a Zoom exercise for teens and adults (including Meistaraflokkur). On Friday, April 9 from 17: 30-18: 30, Sæmundur will have a Zoom exercise for teens and adults (including Meistaraflokkur). On Saturday, April 10 from 10 - 10:50 Ólöf Soffía will have a rehearsal for 4.-6. Flokkur. On Saturday, April 10 from 11-11: 50, Jóna Gréta will have a rehearsal for 1-3. Flokkur. On Monday, April 12, 17: 30-18: 30, Edda will have a Zoom exercise for teens and adults (including Meistaraflokkur). On Wednesday, April 14 from 17: 30-18: 30, Jonni will have a Zoom exercise for teenagers and adults (including Meistaraflokkur).

We encourage practitioners to take advantage of the exercises we have on our Youtube, here is a link: Youtube link

Þórshamar's coaches will also be diligent in posting videos of our group on Facebook. Find Facebook group here, Karatefélagið Þórshamar - Thorshamar Karate Club Best Regards, Instructors

126 views0 comments

Recent Posts

See All

Aðalfundur haldinn 4. mars kl. 20

Aðalfundur Þórshamars verður haldinn í húsnæði félagsins mánudaginn 4. mars 2024 kl. 20. Á dagskrá eru hefðbundin aðalfundarstörf. Stjórn félagsins hvetur félagsmenn til að mæta og taka virkan þátt í

Comentarios


bottom of page