top of page
  • Þórshamar

Lagabreytingatillaga fyrir aðalfund 28. febrúar


Á aðalfundi Þórshamars í fyrra var eftirfarandi lagagrein samþykkt:

„14. grein. Félagið skal setja siðareglur fyrir stjórn og starfsfólk. Siðareglur skulu bornar upp til samþykktar með einföldum meirihluta atkvæða á aðalfundi. Um innsendingu og kynningu tillagna að breytingum á siðareglum gilda sömu reglur og um lagabreytingatillögur, sjá 13. grein.“


Eftir aðalfundinn skoðaði stjórn félagsins siðareglur og hegðunarviðmið ÍSÍ og taldi farsælast að innleiða hvoru tveggja og uppfæra reglurnar sjálfkrafa þegar breytingar verða hjá ÍSÍ. Af þeim sökum leggur stjórnin til lagabreytingatillögu þannig að 14. greinin hljómi eftir breytingu svona: „ 14. grein. Siðareglur og hegðunarviðmið allra meðlima og starfsfólks Þórshamars skulu í einu og öllu fylgja siðareglum og viðmiðum ÍSÍ. Allar breytingar ÍSÍ í þessum efnum uppfærast sjálfkrafa fyrir starfsemi Þórshamars. “23 views0 comments

Recent Posts

See All

Aðalfundur haldinn 4. mars kl. 20

Aðalfundur Þórshamars verður haldinn í húsnæði félagsins mánudaginn 4. mars 2024 kl. 20. Á dagskrá eru hefðbundin aðalfundarstörf. Stjórn félagsins hvetur félagsmenn til að mæta og taka virkan þátt í

bottom of page