top of page
  • Þórshamar

Auglýst eftir fólki í mótanefnd

Helgina 16.-17. október stefnum við að því að halda afslappað innanfélagsmót í kata og kumite sem eingöngu verður opið meðlimum Þórshamars. Af því tilefni viljum við setja saman mótanefnd sem aðstoðar félagið við undirbúningi og utanumhald slíkra viðburða. Aðstandendur eða félagsmenn sem tilbúnir eru að leggja félaginu lið og gefa kost á sér í mótanefnd Þórshamars eru vinsamlegast beðnir að senda línu á: thorshamar@thorshamar.is


Tournament committee

The weekend October 16 & 17 we aim to hold a relaxed competition in kata and kumite which will only be open to Þórshamar members. On that occasion, we want to set up a tournament committee that assists the club in the preparation and management of such events. Relatives or members who are willing to join the club and run for Þórshamar's tournament committee are kindly asked to send a line to: thorshamar@thorshamar.is


12 views0 comments

Recent Posts

See All

Aðalfundur haldinn 4. mars kl. 20

Aðalfundur Þórshamars verður haldinn í húsnæði félagsins mánudaginn 4. mars 2024 kl. 20. Á dagskrá eru hefðbundin aðalfundarstörf. Stjórn félagsins hvetur félagsmenn til að mæta og taka virkan þátt í

bottom of page