top of page
  • Þórshamar

Páskafrí og gráðun

Páskafrí Þórshamars verður frá og með sunnudeginum 10. apríl til og með mánudagsins 18. apríl. Síðastu æfingar fyrir páskafríið verða því laugardaginn 9. apríl og fyrstu æfingar eftir frí þriðjudaginn 19. apríl. (English below).

Gráðun/beltapróf verða helgina 7. og 8. maí, en nánari dagskrá verður birt þegar nær dregur.


___________________________________

Easter vacation and grading


Þórshamar's Easter holiday will be from Sunday 10th April to Monday 18th April. The last training before the Easter holiday will therefore be on Saturday 9 April and the first training after the holiday on Tuesday 19th April.


Grading / belt exams will be on the weekend of May 7th and 8th, but a more detailed program will be published later.
58 views0 comments

Recent Posts

See All

Aðalfundur haldinn 4. mars kl. 20

Aðalfundur Þórshamars verður haldinn í húsnæði félagsins mánudaginn 4. mars 2024 kl. 20. Á dagskrá eru hefðbundin aðalfundarstörf. Stjórn félagsins hvetur félagsmenn til að mæta og taka virkan þátt í

Comments


bottom of page