top of page
  • Þórshamar

Poh Lim gestakennari hjá Þórshamri 25. september til 2. október

Sensei Poh Lim, 6. dan, verður gestakennari hjá Þórshamri vikuna 25. september til 2. október. Iðkendur í 3. flokki og upp úr njóta því leiðsagnar Poh. Hann er félaginu að góðu kunnur enda var hann aðalþjálfari Þórshamars um árabil og hefur viðhaldið tengslunum með reglulegum heimsóknum á síðustu árum. Við hvetjum alla iðkendur til að mæta á allar æfingar með sínum flokki hjá þessum flotta kennara.


28 views0 comments

Recent Posts

See All

Aðalfundur haldinn 4. mars kl. 20

Aðalfundur Þórshamars verður haldinn í húsnæði félagsins mánudaginn 4. mars 2024 kl. 20. Á dagskrá eru hefðbundin aðalfundarstörf. Stjórn félagsins hvetur félagsmenn til að mæta og taka virkan þátt í

Comments


bottom of page