top of page
  • Þórshamar

Sjúkragráðun 27. febrúar / Make up grading February 27


Dagskrá/Scedule


Gráðun undir hálft og heilt gult belti

Mæting/Attendance 11:30

Ævar Uggi Magnússon

Jón Dawud Ingólfsson

Þórkatla Ragnarsdóttir

Þorsteinn Ari Ingimundarson


Gráðun undir hálft og heilt grænt belti

Mæting/Attendance 11:30

Þröstur Hrafn Hjaltason Hickey

Stephanie Smith

Vanda Rós Stefánsdóttir

Sunna Adelía Stefánsdóttir

Vesna Pusic

Þuríður Rósa Bjarkadóttir


Gráðun undir heilt blátt belti

Mæting/Attendance 12:30

Are Brand


Gráðun undir 3.kyu brúnt belti

Mæting/Attendance 12:30

Patrycja Makowska


Athugið að til þess að fá að taka gráðun þarf iðkandi að hafa greitt fyrir önnina eða árið. Beltaprófið kostar 2.000 kr og í því er innifalið belti og gráðunarbók fyrir þá sem hafa ekki fengið hana nú þegar. Hægt er að ganga frá greiðslu í afgreiðslunni eða í gegnum Sportabler. Við minnum nemendur, með rautt eða hærra belti, á að koma með gráðunarbókina í gráðun. Áhorfendur eru leyfðir inn í salinn en eru hvattir til þess að nota grímu.


Note, in order to receive a belt, a practitioner must have paid for the semester or the year. The belt test costs 2000 ISK and includes a belt and a grading-book for those who have not already received it. Payment can be made at the front desk or through Sportabler. We remind students with red or higher belts to bring the grading-book for the grading. Audiences are allowed into the dojo we ask you to wear masks.

Good luck / Gangi ykkur vel! Jóna Gréta & Ólöf Soffía


27 views0 comments

Recent Posts

See All

Aðalfundur haldinn 4. mars kl. 20

Aðalfundur Þórshamars verður haldinn í húsnæði félagsins mánudaginn 4. mars 2024 kl. 20. Á dagskrá eru hefðbundin aðalfundarstörf. Stjórn félagsins hvetur félagsmenn til að mæta og taka virkan þátt í

Comentarios


bottom of page