top of page
  • Þórshamar

Aðalfundi seinkað til 28. febrúar 2022 kl. 20

Af óviðráðanlegum ástæðum þarf að seinka aðalfundi Þórshamars til mánudagsins 28. febrúar 2022 kl. 20:00. Hann verður sem fyrr haldinn í húsnæði félagsins að Brautarholti. Fundurinn er opinn öllu félagsfólki í Þórshamri (iðkendum og foreldrum iðkenda) og eru félagar sérstaklega hvattir til að mæta og sýna samstöðu. Verði fundargestir fleiri en 50 talsins verður fundinum hólfaskipt í samræmi við sóttvarnarreglur. Grímuskylda gildir fyrir 16+ára.

Rafrænt aðgengi verður að fundinum í gegnum Zoom. Fundarnúmer er 354 551 4003 og lykilorðið er karate. Á dagskrá eru hefðbundin aðalfundarstörf samkvæmt lögum félagsins, sem nálgast má hér: https://www.thorshamarkarate.com/loeg-felagsins. Fundurinn fer fram á íslensku. Tillögur að lagabreytingum þurfa að berast stjórn félagsins á netfangið: thorshamar@thorshamar.is að minnst kosti viku fyrir aðalfund. Baráttukveðjur Stjórn, starfsmenn og þjálfarar Karatefélagsins Þórshamars.


__________________________________________________


Þórshamar's annual general meeting 28th of February at 20.00


Due to uncontrollable reasons, Þórshamar's Annual General Meeting must be delayed until Monday 28th of February 2022 at 20:00. As before, it will be held in the company's premises at Brautarholt. The meeting is open to all members of Þórshamri (practitioners and parents of practitioners) and members are especially encouraged to attend and show solidarity. If there are more than 50 guests, the meeting will be divided into compartments in accordance with the epidemic prevention rules. Mask obligation applies to 16+ year olds.


The meeting will be electronically accessible via Zoom. The meeting number is 354 551 4003 and the password is karate.


The agenda includes traditional annual general meeting activities in accordance with company law which can be found here: https://www.thorshamarkarate.com/loeg-felagsins. The meeting will be held in Icelandic. Proposals for amendments to the law must be sent to the company's board at the e-mail address: thorshamar@thorshamar.is at least one week before the annual general meeting.


Best regards,


Board, staff and coaches of the Karatefélag Þórshamar.13 views0 comments

Recent Posts

See All

Aðalfundur haldinn 4. mars kl. 20

Aðalfundur Þórshamars verður haldinn í húsnæði félagsins mánudaginn 4. mars 2024 kl. 20. Á dagskrá eru hefðbundin aðalfundarstörf. Stjórn félagsins hvetur félagsmenn til að mæta og taka virkan þátt í

Comments


bottom of page