top of page
  • Þórshamar

Góður árangur á Grand Prix mótinu

Karatefélagið Þórshamar er stolt af þeim ungmennum sem kepptu fyrir hönd félagsins á Grand Prix mótinu í Fylkisseli í dag. Hildur hlaut gull í kata og kumite 12 ára stúlkna. Sunny hlaut gull í kata 12 ára pilta og brons í kumite í sama aldursflokki. Í kata 16-17 ára pilta hlaut Tómas silfur og Davíð brons og Fanney hlaut brons í kata 16-17 ára stúlkna. Félagið óskar þeim til hamingju með góðan árangur og er stolt af öllum keppendum sínum. Framtíðin er björt hjá þessum flotta hópi iðkenda.

34 views0 comments

Recent Posts

See All

Aðalfundur haldinn 4. mars kl. 20

Aðalfundur Þórshamars verður haldinn í húsnæði félagsins mánudaginn 4. mars 2024 kl. 20. Á dagskrá eru hefðbundin aðalfundarstörf. Stjórn félagsins hvetur félagsmenn til að mæta og taka virkan þátt í

Comentarios


bottom of page